Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ sổ hồng Icon 56, Quận 4, loại 1PN giá 4.4 tỷ, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 19/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 1PN tại Icon 56, Bến Vân Đồn, Quận 4. Căn hộ liền kề Quận 1, đã có sổ hồng - Diện tích: 47m2 - Giá bán: 4.4 tỷ - Nhà đầy đủ nội thất - Đang có hợp đồng thuê Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0903719284 - Ms. Xuân (Zalo, Viber, WhatsApp), để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

090 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
93,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Icon 56, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Thanh Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ sổ hồng Icon 56, Quận 4, loại 1PN giá 4.4 tỷ, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.