Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đổ nợ Bán căn hộ chung cư tại Chung cư Vĩnh Hội Quận 4, 1,89 tỷ, 68 m2, Chính chủ, giá cực chất

Ngày đăng: 18/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Chung cư Vĩnh Hội Quận 4, Vĩnh Hội, Q.4, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Căn hộ có diện tích 68 m2, thiết kế hiện đại với 2PN + 2WC và bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những người yêu thích không gian rộng rãi. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại tiện nghi tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Phong thủy căn hộ rất tốt, tạo cảm giác an lành và thư giãn cho cư dân. Giá bán căn hộ là 1,89 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị trang trí nội thất, Siêu thị bách hóa xanh 116-118 Vĩnh Hội, Winmart+ - Anh ngữ Cali, Trường mầm non Cô Giang - Bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn, Bệnh viện Đa Khoa Tân Hưng, Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM - Công viên Cát, Công viên Khánh Hội Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Đức Thọ qua số điện thoại 0928524510

Xem thêm

Liên hệ:

092 852 ****

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
27,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vĩnh Hội, Đ. Vĩnh Hội, P. 4, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đổ nợ Bán căn hộ chung cư tại Chung cư Vĩnh Hội Quận 4, 1,89 tỷ, 68 m2, Chính chủ, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.