Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC River Gate, 7 tỷ VND, 93 m2, view đẹp tại Bến Vân Đồn, Q4, HCM

Ngày đăng: 10/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư River Gate tọa lạc tại địa chỉ Bến Vân Đồn, phường 6, Quận 4, TP.HCM. Với không gian rộng rãi và thiết kế hiện đại, căn hộ này hứa hẹn sẽ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 93 m2
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số phòng tắm: 2WC
- Nội thất: Đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh
- Giá: 7 tỷ VND

Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất hiện đại, tạo cảm giác thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Thiết kế mở giúp tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên và không gian sống.

Căn hộ còn có phong thủy tốt, giúp mang lại sinh khí dồi dào cho gia đình. Các tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng tập gym, khu vui chơi trẻ em và công viên sống xanh mang lại một lối sống tiện nghi và thoải mái.

Tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Winmart+, siêu thị trang trí nội thất, siêu thị Bách Hóa Xanh
- Bệnh viện Đa Khoa Tân Hưng, Bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn, Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM
- Trường THPT Chuyên Trần Đại Nghĩa, Trường Tiểu Học Khai Minh, Trường THPT Lê Quý Đôn
- Công viên Chi Lăng, Công viên Cát, Công viên Khánh Hội

Chi tiết dự án:
- Tên dự án: River Gate
- Nhà đầu tư: Tập đoàn Novaland
- Tiện ích nội khu: Siêu thị, trung tâm thương mại, hồ bơi, phòng tập, câu lạc bộ giải trí, khu thực phẩm, trung tâm chăm sóc sức khỏe, nhà trẻ, công viên sống xanh
- Thiết kế: Gồm 2 tòa tháp, cung cấp căn hộ từ 1-3 phòng ngủ, diện tích từ 56m2 - 114m2

Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0912187082, Lê Thanh Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 218 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
75,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Gate, Đ. Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Thanh Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC River Gate, 7 tỷ VND, 93 m2, view đẹp tại Bến Vân Đồn, Q4, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.