Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Masteri Millennium, Quận 4, diện tích 74m2 2PN,2WC giá chỉ 2 tỷ 130

Ngày đăng: 06/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Millennium, Bến Vân Đồn, Quận 4, Hồ Chí Minh, đang được chào bán với mức giá hấp dẫn 2,13 tỷ VND. Với diện tích 74m2, căn hộ này được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.

- 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân.
- 2 toilet tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái cho cư dân.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Điểm đặc sắc:
- Thiết kế phong thủy tốt, thu hút tài lộc và may mắn cho gia đình.

Khu vực xung quanh rất thuận tiện với nhiều tiện ích: bệnh viện nhi đồng 2, bệnh viện da liễu TP.HCM, công viên Cát, siêu thị Bách Hóa Xanh, và nhiều trường học như trường THPT Lê Quý Đôn.

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Minh Ngọc qua số điện thoại 0929374794.

Xem thêm

Liên hệ:

092 937 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,13 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
28,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Millennium, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Masteri Millennium, Quận 4, diện tích 74m2 2PN,2WC giá chỉ 2 tỷ 130 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.