Tin đăng đã hết hạn.

Giá chỉ 1,78 tỷ Chính chủ cần bán gấp CC Vĩnh Hội, 70m2, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ - SHR pháp lý đủ

Ngày đăng: 10/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Vĩnh Hội, Quận 4, TP.HCM với diện tích 70m2, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn trẻ. Căn hộ có thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ 2PN - Rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình.
+ 2WC - Tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư.
+ Nội thất đầy đủ - Điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp âm, mang lại sự tiện nghi tối ưu cho cuộc sống.

Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Không chỉ là nơi ở, mà còn là một phong cách sống hiện đại, thoải mái. Đặc biệt, khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, giúp cuộc sống trở nên thuận tiện hơn.

Gần các bệnh viện, công viên, siêu thị và trường học, giúp mọi nhu cầu của cư dân được đáp ứng một cách nhanh chóng và dễ dàng.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0792394597 và gặp Hải Hà. Hãy nắm bắt cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

079 239 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
25,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vĩnh Hội, Đ. Vĩnh Hội, P. 4, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hải Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá chỉ 1,78 tỷ Chính chủ cần bán gấp CC Vĩnh Hội, 70m2, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ - SHR pháp lý đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.