Tin đăng đã hết hạn.

Cần Vốn Làm Ăn Bán Gấp Căn Hộ Icon 56 Q4,Đã Có Sổ Hồng

Ngày đăng: 10/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ ICON 56, tọa lạc tại Bến Vân Đồn, Quận 4, Hồ Chí Minh

+ Diện tích: 71m2 với 2PN và 2WC
+ Giá bán: 1,93 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.
+ Thiết kế hiện đại, không gian mở tạo cảm giác thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên.
- Liên Hệ Tư Vấn Đi Xem Trực Tiếp,MIỄN TIẾP MÔI GIỚI TRUNG GIAN
Căn hộ còn có phong thủy tốt, góp phần mang lại sự an lành cho gia chủ. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện, công viên và siêu thị, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và đầy đủ cho cư dân.

Gần đó có các bệnh viện như bệnh viện nhi đồng 2, bệnh viện răng hàm mặt TP.HCM, và bệnh viện tai mũi họng Sài Gòn, cùng với các công viên như công viên Chi Lăng và công viên Bến Bạch Đằng, tạo ra không gian thư giãn lý tưởng.

Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Liên hệ: B Huyyy 0792884213.

Xem thêm

Liên hệ:

079 288 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
27,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Icon 56, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
BH

B Huyyy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Vốn Làm Ăn Bán Gấp Căn Hộ Icon 56 Q4,Đã Có Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.