Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN góc view hồ bơi giá chỉ 7.0 tỷ

Ngày đăng: 29/12/2024

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Khách gửi sang nhượng 2PN C.xx.04 70.99m2/62,88m2 giá 7,2 tỷ đang có hợp đồng thuê sẵn
Quý khách hàng quan tâm inbox hoặc gọi em Tuấn 0938478839.
Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 847 ****

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

2 PN
70.99 m²
101,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN góc view hồ bơi giá chỉ 7.0 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.