Bán căn hộ duplex chung cư Võ Đình

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ duplex tại Võ Đình Apartment, Quận 12. - Vị trí tại Võ Đình Apartment, Lê Văn Khương, Thới An, Quận 12, TP. HCM. - Diện tích rộng rãi 112.6m². - Thiết kế trệt + 1 tầng lửng. - Giá bán 3,5 tỷ VND.

Xem thêm

Liên hệ:

090 334 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 1 WC
112.6 m²
31,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Chung cư Đông Hưng, Đ. Đông Hưng Thuận 10, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐD

Đặng Đình Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex chung cư Võ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.