Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 8X Plus 2PN 2WC giá 3.750 tỷ nhà mới full nội thất

Ngày đăng: 22/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 8X Plus, địa chỉ: Trường Chinh, Tân Thới Nhất, Quận 12, thành phố Hồ Chí Minh. - Diện tích: 67m2, 2PN, 2WC. - Đã có sổ hồng. Hỗ trợ vay ngân hàng. - Giao thông thuận lợi, tiện di chuyển các quận trung tâm. - Nội khu đầy đủ tiện ích. - Khu vực an ninh, bảo vệ 24/24. - Giá bán 3.750 tỷ. Không phát sinh chinh phí nào khác. - LH xem nhà 24/7: Đức Hải 0931849549

Xem thêm

Liên hệ:

093 184 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
55,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Plus Trường Chinh, Đ. Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PA

Phạm Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 8X Plus 2PN 2WC giá 3.750 tỷ nhà mới full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.