Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 1WC tại Hưng Ngân Quận 12, full nội thất 1,89 tỷ 0908565107 Loan

Ngày đăng: 21/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hưng Ngân Garden tọa lạc tại Đường Tân Chánh Hiệp 21, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM, mang đến một không gian sống lý tưởng cho những gia đình trẻ và chuyên gia. + Diện tích 51m2, thiết kế hiện đại với 1 phòng ngủ, 1 toilet, không gian thoáng đãng. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, giúp tiết kiệm thời gian sắp xếp. + Giá bán 1,89 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Căn hộ Hưng Ngân Garden nổi bật với các tiện ích nội khu như bảo vệ 24/24, thẻ từ vào căn hộ, hồ bơi, công viên, trung tâm thương mại, khu BBQ, trường mầm non, và môi trường sống xanh. Thông tin thêm về dự án: Dự án Hưng Ngân Garden do chủ đầu tư Hưng Ngân phát triển, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế căn hộ từ 50-60m2, 2 phòng ngủ, 2 WC, và ban công. Dự án nằm gần sân bay Tân Sơn Nhất 7km, Bến Thành 13.6km, và trường học trong bán kính 1.3km, đảm bảo sự thuận tiện cho cư dân. Cách trường mầm non Phù Đổng 1km, cách siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Chánh Hiệp 1km, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0908565107, LOAN NGUYEN.

Xem thêm

Liên hệ:

090 856 ****

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
37,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hưng Ngân Garden, Đ. Tân Thới Hiệp 21, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
L

Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1WC tại Hưng Ngân Quận 12, full nội thất 1,89 tỷ 0908565107 Loan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.