Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Đông Hưng 94m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Giá tốt 2.6 tỷ.

Ngày đăng: 29/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Đông Hưng 94m2 trong khu dự án An Sương 65ha. Căn hộ 94m2 với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giao nhà ngay, nhà mới, đẹp, phòng khách to, phòng bếp to, balcony thuộc loại to nhất dự án. Giá bán hấp dẫn: 2.6 tỷ. === Liên hệ: 0917961122 - Công ty Bất động sản Whybuy House. - Địa chỉ số 40 Đường DN10, Khu dân cư An Sương, P. Đông Hưng Thuận, TPHCM. "Công Ty BĐS WhyBuy House là chuyên gia dịch vụ mua bán & cho thuê BĐS ở khu dân cư An Sương 65ha Quận 12"

Xem thêm

Liên hệ:

091 796 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2.600 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
27,66 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Đông Hưng, Đ. Đông Hưng Thuận 10, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0917961122

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Đông Hưng 94m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Giá tốt 2.6 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.