Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc hưng ngân block b1 block mới quận 12, 0936240549 đã có sổ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN GÓC HƯNG NGÂN QUẬN 12 Căn hộ 2PN, căn góc siêu hiếm thoáng mát 2 view, sáng tự nhiên cả ngày. Full nội thất cao cấp, chỉ cần dọn vào ở ngay. Giá cực tốt chỉ 2,550 tỉ siêu mềm so với các căn góc khác trên thị trường. Đã có sổ hồng, sang tên công chứng nhanh gọn. Hỗ trợ vay ngân hàng đến 80%. Tiện ích: hồ bơi, siêu thị, trường học, công viên, an ninh 24/7. Chung cư Hưng Ngân, 48A Dương Thị Mười, Quận 12. Liên hệ ngay Ms Diệu 0936240549 để xem nhà và chốt nhanh kẻo lỡ. Căn góc hiếm, giá tốt mua ở hay đầu tư đều sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

093 624 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

67 m²
38,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hưng Ngân Garden, Đ. Tân Thới Hiệp 21, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0936240549

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc hưng ngân block b1 block mới quận 12, 0936240549 đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.