Tin đăng đã hết hạn.

Sở Hữu Ngay CĂN HỘ STUDIO LUXURY HOME - Phường An Phú Đông, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở Hữu Ngay CĂN HỘ STUDIO LUXURY HOME - Phường An Phú Đông, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh Diện tích: 32,5m2 Giá bán: 1,2 tỷ CĂN HỘ TIỆN NGHI - CHO CUỘC SỐNG TIỆN LỢI THÔNG TIN MÔ TẢ: - Căn hộ studio LUXURY HOME dự kiến bàn giao trong quý 2/2026 ( Đang trong giai đoạn hoàn thiện ) - Diện tích từ 32,5m2 - 40,6m2 - Tối ưu công năng căn hộ thành Duplex lên đến 2PN và 1WC ( KHÔNG PHÁT SINH THÊM CHI PHÍ ) - Bàn giao full nội thất - Hỗ trợ vay trả góp 0986 một bảy 13 một bảy TIỀM NĂNG: - Vị trí: tọa lạc tại trục đường Vườn Lài, Cách sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất 10p đi xe - Tiện ích xung quanh đầy đủ: ngay chợ, liền kề các trường Đại học ( Nguyễn Tất Thành, Văn Lang, Công Nghiệp TP.HCM, ) 0986 một bảy 13 một bảy - Cơ sở hạ tầng giao thông phát triển, thuận tiện di chuyển qua các khu vực lân cận Tiếp khách thiện chí Xem chi tiết tại: https://www.tiktok.com/@bdsv151/video/7496761744660991250

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 1 WC
32.5 m²
36,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở Hữu Ngay CĂN HỘ STUDIO LUXURY HOME - Phường An Phú Đông, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.