Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán căn 66m² PiCity căn góc, có máy lạnh giá 2ty950 full phí

Ngày đăng: 26/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 66m² | Căn góc 2PN + 2WC Ưu điểm: Căn góc cực kỳ thoáng 2 mặt lấy gió và ánh sáng tự nhiên - Trang bị sẵn: - Tủ bếp trên dưới - Máy lạnh - Rèm cửa Dọn vào ở ngay tiết kiệm chi phí setup ban đầu Tiện ích nội khu hoàn chỉnh: Hồ bơi tràn bờ, công viên lớn, phòng gym, khu BBQ Trường học, siêu thị, quán café ngay nội khu Bảo vệ 24/7 an ninh đa lớp cư dân thân thiện Giá bán: 2.950.000.000 VNĐ BAO HẾT THUẾ PHÍ Sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% Pháp lý minh bạch sang tên nhanh gọn

Xem thêm

Liên hệ:

037 991 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
44,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
PiCity High Park, Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán căn 66m² PiCity căn góc, có máy lạnh giá 2ty950 full phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.