Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Hà Đô Riverside, 1,59 tỷ, 50m2, Q12, HCM, view đẹp

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu đô thị Hà Đô Thới An, căn hộ này có diện tích 50m2, với 2PN và 1WC. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Thiết kế hiện đại, hướng cửa chính về phía Nam, ban công nhìn về hướng Bắc, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đang chờ sổ, thuận tiện cho việc chuyển nhượng sau này. Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh và công viên giải trí, phù hợp cho những ai yêu thích lối sống năng động và hiện đại. Khu vực xung quanh Gần công viên Lê Thị Riêng và Hạnh Phúc Xanh, không gian lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Các trường học như Tiếng Anh Ms. Hồng và Trường THPT Võ Trường Toản cũng nằm trong khu vực, thuận lợi cho việc học tập của các bạn trẻ. Giới thiệu dự án Hà Đô Riverside do Tập đoàn Hà Đô đầu tư, được thiết kế với tòa tháp 15 tầng, bao gồm 252 căn hộ từ 48-56m2 và các shophouse tiện ích. Tầng 1-2 là khu shophouse và bãi giữ xe, còn từ tầng 3-15 là các căn hộ. Dự án được trang bị nhiều tiện ích như siêu thị tiện ích, khu vui chơi, thể dục thể thao, cùng với các tiện ích ngoại khu như chợ, bệnh viện và trường học. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0938310533 - Nguyễn Vân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 831 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
31,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hà Đô Riverside, Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Hà Đô Riverside, 1,59 tỷ, 50m2, Q12, HCM, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.