Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần ra gấp dt 65m2 giá 1,76 tỷ 2pn-2wc shr ch stown tham lương bank hỗ trợ quận 12

Ngày đăng: 16/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN RA GẤP DT 65M2 GIÁ 1,76 TỶ 2PN-2WC SHR CH STOWN THAM LƯƠNG BANK HỖ TRỢ QUẬN 12
Giá : 780 TR còn thương lượng, chủ dễ tính
Địa chỉ : TÂN THỚI NHẤT QUẬN 12
Kết cấu: 2PN-2WC full nội thất xịn đẹp,...
Diện tích : 65M2
Sổ hồng sẵn, công chứng trao tay
Gần trung tâm, chợ,công viên bệnh viện,..
Liên hệ trực tiếp em tư vấn miễn phí - Zalo hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

092 405 ****

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

2 PN, 2 WC
10 m²
176 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Depot Metro Tham Lương, Đ. Tân Thới Nhất 17, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GH

Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần ra gấp dt 65m2 giá 1,76 tỷ 2pn-2wc shr ch stown tham lương bank hỗ trợ quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.