Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Hưng Ngân Garden, 1,73 tỷ, 50 m2 tại đường Dương Thị Mười, Quận 12, TP. HCM

Ngày đăng: 15/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hưng Ngân Garden tọa lạc tại Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh, đang được chào bán với giá 1,73 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 50 m2, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm.
+ Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Căn hộ nổi bật với không gian sống thoáng đãng và ấm cúng, mang lại cảm giác dễ chịu cho cư dân. Chất lượng cuộc sống được nâng cao nhờ các tiện ích và dịch vụ xung quanh.

Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với:
- Cách trường THCS Nguyễn Chí Thanh chỉ 1 km.
- Cách chợ/siêu thị Bách Hóa Xanh 277 Dương Thị Mười khoảng 0,5 km.
- Cách công viên Ao Đôi 1,5 km.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0327285831 và người liên hệ Nhơn Hồ.

Xem thêm

Liên hệ:

032 728 ****

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
34,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hưng Ngân Garden, Đ. Tân Thới Hiệp 21, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Ms Nhơn Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Hưng Ngân Garden, 1,73 tỷ, 50 m2 tại đường Dương Thị Mười, Quận 12, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.