Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Picity High Park Quận 12, 2PN 2WC, 66m², view đẹp, giá chỉ 2.8 tỷ Lh; 0379910790

Ngày đăng: 13/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ CAO CẤP PICITY HIGH PARK QUẬN 12 GIÁ TỐT NHẤT CHỈ 2.8 TỶ
Vị trí: Picity High Park Nguyễn Văn Quá, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP.HCM
Diện tích: 66m² | Kết cấu: 2PN + 2WC
Tầng: Cao View nội khu thoáng mát, đón gió
Pháp lý: Sổ hồng riêng đã có thông báo ký HĐMB sang tên nhanh
Giá bán: 2 tỷ 800 triệu đã bao gồm thuế, phí sang nhượng
Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 80% lãi suất ưu đãi giải ngân nhanh

Chi tiết căn hộ:
Thiết kế hiện đại, không gian mở, phòng khách và bếp liền mạch

2 phòng ngủ riêng biệt, 2 WC tiện lợi, ban công rộng

Full nội thất cơ bản từ chủ đầu tư: tủ bếp, bếp từ, máy hút mùi, thiết bị vệ sinh cao cấp

Căn hộ mới 100%, vào ở ngay phù hợp gia đình trẻ, chuyên gia, nhà đầu tư cho thuê

Tiện ích nội khu vượt trội chuẩn resort:
Hồ bơi tràn bờ, công viên cây xanh 3ha

Phòng gym, yoga, sân thể thao ngoài trời

Trung tâm thương mại, siêu thị, café, nhà trẻ, phòng khám

Hệ thống an ninh 3 lớp, bảo vệ 24/7

Cộng đồng dân cư văn minh, thân thiện

Kết nối giao thông & tiềm năng đầu tư:
Gần các trục đường lớn: QL1A, Trường Chinh, Quốc lộ 22

3 phút đến Gò Vấp, 1520 phút vào trung tâm Quận 1

Nằm cạnh tuyến Metro số 4 (đang quy hoạch) tiềm năng tăng giá cực mạnh

Liên hệ ngay:
0379.910.790 Zalo Nguyễn Văn
Hỗ trợ xem nhà thực tế tư vấn vay vốn pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng

Xem thêm

Liên hệ:

037 991 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
42,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
PiCity High Park, Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Picity High Park Quận 12, 2PN 2WC, 66m², view đẹp, giá chỉ 2.8 tỷ Lh; 0379910790 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.