Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 8X Plus 2PN 2WC, view thoáng, sổ hồng riêng, có nội thất, hỗ trợ vay

Ngày đăng: 02/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ đường Trường Chinh 8x PLus.
- Diện tích tim tường 61,4m² TT 57.6m2, có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công, sân phơi, bếp...
- Căn hộ thoáng mát, chất lượng nhà tốt.
- Khu căn hộ an ninh, tiện ích đầy đủ, giá phí sinh hoạt rẻ.
- Dự án mới được bàn giao sổ hồng, pháp lý an toàn.
- Giỏ hàng giá tốt, hỗ trợ ngân hàng, thủ tục mua bán.
- Liên hệ em Cường chuyên căn hộ 8x Plus, điện thoại: 0911808788.

Xem thêm

Liên hệ:

091 180 ****

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

2 PN, 2 WC
61.4 m²
40,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Plus Trường Chinh, Đ. Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
C

Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 8X Plus 2PN 2WC, view thoáng, sổ hồng riêng, có nội thất, hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.