Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư xịn xò, hiện đại Happy One cuối Nguyễn Oanh, Gò Vấp

Ngày đăng: 26/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán chung cư xịn xò, hiện đại Happy One cuối Nguyễn Oanh, Gò Vấp.

- Căn diện tích 64.6m2, giá chỉ 3.1 tỉ.
- Nhà có nội thất cơ bản ạ.

Happy One Gò Vấp là chung cư hiện đại, mới bậc nhất TP HCM và đã có sổ. Hệ thống thiết bị điện điều khiển thông minh với sảnh chờ, thang máy có thẻ từ, bảo vệ chống người lạ xâm nhập.

LH: 0984.512.088 Trần Linh Osimi.
Em nhận ký gửi - mua bán - cho thuê chung cư khu vực Gò Vấp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 451 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
64.6 m²
47,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Premier, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tranlinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư xịn xò, hiện đại Happy One cuối Nguyễn Oanh, Gò Vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.