Bán căn hộ Rivera Park Saigon, 88m2, 2PN, Căn góc lớn, nhà đẹp, giá 6,85 tỷ. LL: 0933722272 Kiểm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ tại chung cư cao cấp Rivera Park SaiGon, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, nay là Phường Diên Hồng, ngay khu vực gần trường Đại Học Hoa Sen, ngã tư 3 Tháng 2 - Thành Thái. Diện tích: 88m² (lọt lòng còn hơn 80m²), gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm và 1 phòng khách, có ban công hướng Đông Nam (Hướng đường 3 Tháng 2), cửa chính hướng Tây Bắc. Nhà đã được trang bị nội thất của Chủ Đầu Tư, rất thích hợp với quý khách mua về tự trang trí cho chính căn hộ của mình. Với vị trí của căn hộ, có ban công hướng nhìn về ngả đường 3 Tháng 2, nhà có nắng sáng, thông thoáng, không bị chắn view, không bị nắng chiều. Với giá bán cho căn hộ lên tới 88m² tim tường tại khu vực này, thì đây là lựa chọn rất tốt về giá, quý khách nào có nhu cầu mua để ở hoặc đầu tư khai thác cho thuê, xin liên lạc ngay để xem nhà và làm Hợp Đồng cọc. Giá bán: 6,85tỷ, chốt giá! (Giá bán này chưa bao gồm phí, thuế và 5% đợt cuối khoảng 280 triệu) Điện thoại: 0933722272 Kiểm (Hình minh họa)

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
77,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Rivera Park Sài Gòn, Đ. Thành Thái, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phạm Đình Kiểm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Rivera Park Saigon, 88m2, 2PN, Căn góc lớn, nhà đẹp, giá 6,85 tỷ. LL: 0933722272 Kiểm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.