Bán căn hộ Hà Đô Centrosa Garden - Thông tin căn hộ - Căn góc 2 ngủ+1 - 2 vệ sinh - 107m2 - View thoáng ngắm hoàng hôn

Ngày đăng: 04/05/2026

6.3
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Hà Đô Centrosa Garden - Thông tin căn hộ - Căn góc 2 ngủ+1 - 2 vệ sinh - 107m2 -  View thoáng ngắm hoàng hôn

• Ban công Tây Bắc - Hướng cửa Đông Nam

• Bàn giao nội thất (như hình)

Giá bán 14.6 tỷ - có thương lượng cho khách thiện chí mua nhanh trong tháng

ĐC 118-200 Ba Tháng Hai, Phường Hoà Hưng, TP HCM

Xem nhà vui lòng hẹn trước Linh

Xem thêm

Liên hệ:

093 841 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

2 PN, 2 WC
107 m²
136,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hà Đô Centrosa Garden - Thông tin căn hộ - Căn góc 2 ngủ+1 - 2 vệ sinh - 107m2 - View thoáng ngắm hoàng hôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.