Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần tiền sang nhượng lại CH Hà Đô 2PN 86m2. Giá: 9.19 tỷ, LH: 0903596692 Ms Thanh

Ngày đăng: 23/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Chủ nhà cần sang nhượng lại CHCC 2PN Hà Đô Centrosa Garden đường 3/2 Q10. - Căn hộ có diện tích 86m2: Bao gồm 2pn, 2wc. - Lầu đẹp, hướng bc thoáng mát, đã có nội thất. - Giá: 9.19 tỷ TL (rẻ nhất dự án). LH: 093596692 Ms. Thanh sẵn key hỗ trợ xem nhà 24/7...

Xem thêm

Liên hệ:

090 359 ****

Vị trí bản đồ

9,19 tỷ

2 PN
86 m²
106,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khải Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần tiền sang nhượng lại CH Hà Đô 2PN 86m2. Giá: 9.19 tỷ, LH: 0903596692 Ms Thanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.