Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 PN+ siêu đẹp tại Hà Đô Centrosa Đã có sổ, giá cực tốt!

Ngày đăng: 10/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 PN+ siêu đẹp tại Hà Đô Centrosa Đã có sổ, giá cực tốt! - Thông tin chi tiết căn hộ: - Diện tích: 106,4m² - Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng, 2 phòng vệ sinh - Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế tinh tế, hiện đại, sẵn sàng dọn vào ở ngay - Ban công: Hướng Đông Nam, dài và rộng rãi, đón nắng sáng dịu nhẹ, view thoáng mát - Hướng cửa chính: Tây Bắc phong thủy hài hòa, mang lại tài lộc - Pháp lý: Đã có sổ hồng, giao dịch nhanh gọn, minh bạch - Giá bán: 13 tỷ 179 triệu (Có thương lượng cho khách thiện chí) - Lý do nên sở hữu ngay: - Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm Quận 10, kết nối thuận tiện đến Quận 1, Quận 3, và các khu vực lân cận. - Tiện ích đẳng cấp 5 sao: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym hiện đại, công viên xanh, khu BBQ, trung tâm thương mại ngay trong dự án. - Cộng đồng cư dân văn minh: Môi trường sống an ninh, an toàn, lý tưởng cho gia đình và người nước ngoài. - Tiềm năng đầu tư vượt trội: Phù hợp cả an cư lâu dài và cho thuê sinh lời cao, giá trị bất động sản tăng trưởng ổn định. - Cơ hội đầu tư đa dạng: - Ngoài căn 106,4m² này, Mr. Hiếu còn cung cấp các căn hộ 1PN, 2PN, và 2PN+ với mức giá từ 6,5 tỷ đến 15 tỷ, đáp ứng mọi nhu cầu an cư và đầu tư. - Liên hệ ngay: - Zalo/Hotline: 0939332332Mr. Hiếu) Dịch vụ chuyên nghiệp: Hỗ trợ tư vấn tận tâm về dự án Hà Đô Centrosa và các sản phẩm bất động sản nhà phố, đất nền tại TP.HCM. Đặc biệt: Hẹn lịch xem nhà thực tế ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn! -

Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13,18 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
124,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hiếu Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 PN+ siêu đẹp tại Hà Đô Centrosa Đã có sổ, giá cực tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.