Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần nhỉnh 2 tỷ có ngay căn hộ chung cư trung tâm Quận 10 - 2 phòng ngủ - nhà mới full nội thất

Ngày đăng: 01/10/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gầp căn hộ chung cư hẻm Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10. - Dt: 44m2 - Lầu 1 - thang bộ (trệt lên cầu thang là tới nhà). - Kết cấu: 2 phòng ngủ - nhà mới full nội thất - chỉ cần xách vali vào ở liền. - Vị trí: Đắc địa, ngay sát Quận 1, đi lại thuận tiện. - Giá nhỉnh: 2 tỷ. Liên hệ: Miss Hồng Minh. (24/7). (MTG0908315979

Xem thêm

Liên hệ:

090 831 ****

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN
44 m²
45,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. 15, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trương Hồng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần nhỉnh 2 tỷ có ngay căn hộ chung cư trung tâm Quận 10 - 2 phòng ngủ - nhà mới full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.