Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Căn hộ thang bộ cư xá Lý Thường Kiệt. Đuờng Nguyễn

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn hộ thang bộ cư xá Lý Thường Kiệt. Đuờng Nguyễn Kim F7 Q10 ( củ) Đối diện sân đá banh Thống nhất Dt : 36m2 SHR công chứng liền giá bán 1.750 tỷ 2 phút đi bộ đến Coop m ua sắm 5 phút xe máy đến bệnh viện ĐHYD, Bv Chợ Rẩy ,Cấp Cứu Trưng Vương ,Bv Hùng Vương 5 phút xe máy đến ĐH Bách Khoa , ĐH Kinh Tế , chợ Nguyễn Tri Phương , chợ điện tử Nhật Tảo Liên hệ xem nhà : 0909222735 Ms Thủy

Xem thêm

Liên hệ:

090 922 ****

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
48,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. 7, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Căn hộ thang bộ cư xá Lý Thường Kiệt. Đuờng Nguyễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.