Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Kingdom, 3PN, 2WC, 102m2, căn góc, view pháo hoa, có sổ, giá: 11.8 tỷ, 0908435880

Ngày đăng: 12/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Kingdom, 3PN, 2WC, 102m2, căn góc, view pháo hoa, có sổ. Giá: 11.8 tỷ. Liên hệ: 0908435880 Địa chỉ: 334 Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, TPHCM. - Thông tin. - Căn hộ Kingdom 101. - Căn góc, 2 view. - View Quận 1, ngắm pháo hoa. - Diện tích tim tường: 102m2. - Diện tích thông thủy: 91,2m2. - Công năng: 3 phòng ngủ, 2wc. - Full nội thất cao cấp. - Nhà decor sang trong, được lắp đặt hệ thống Smart Home. - Pháp lý: Sổ hồng riêng. - Giá bán: 11.8 tỷ. - An ninh tuyệt đối: Bảo vệ + lễ tân trực 24/7 - thẻ từ quét bảo mật từng tầng. - Tiện ích nội khu vô cùng nhiều: Hồ bơi vô cực, phòng gym, siêu thị, cafe,.. Nhận ký gửi mua bán - cho thuê các căn hộ tại các quận trung tâm TP. HCM. Liên hệ: 0908435880 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 843 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
115,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kingdom 101, Đ. Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908435880

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Kingdom, 3PN, 2WC, 102m2, căn góc, view pháo hoa, có sổ, giá: 11.8 tỷ, 0908435880 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.