Tin đăng đã hết hạn.

CC 88 căn 43m2 lầu 2 sổ hồng QR năm 2025 2PN dòng tiền 6tr giá 1,95 tỷ, LH: 0918220978 Mr. Trí

Ngày đăng: 13/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vị trí: 595 CMT8 - Quận 10. MSC 979. Giá: 1,95Tỷ. Căn hộ tầng 2/3 tầng. Diện tích: 43m² (3,6m x 12m). Hẻm rộng 5m, có bãi đậu xe hơi, hẻm thông ra 601 CMT8, Hồ Bá Kiện, Công viên Lê Thị Riêng. Gần nhà có Công viên Thỏ Trắng, Siêu Thị, Chợ, Trường học các cấp,... Đầy đủ tiện ích. Khu vực hiếm nhà bán, trung tâm cầu nối các quận cho thuê giá trị cao. Phù hợp cho khách mua ở hoặc cho thuê giữ tiền. Dòng tiền tốt. Vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển, giao thông kết nối đường CMT8, tuyến Metro, Tô Hiến Thành, Đỗ Thị Lời... Kết cấu gồm: 2PN, 1WC, phòng khách, bếp, chỗ giặt phơi, Có ban công thoáng mát, sạch sẽ. Đang cho thuê 6tr/tháng (nên hẹn xem trong 19g hằng ngày). Sổ hồng QR Năm 2025 vuông vức chính chủ, Pháp lý chuẩn sổ ở nhà, Công chứng trong ngày. Người Tư Vấn Tin Cậy. Anh chị quan tâm liên hệ: 0918220978có Zalo) Trí đẹp trai nhất chuồng. Để được xem nhà miễn phí và trực tiếp đàm phán chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 822 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
45,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. 15, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Võ Kim Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC 88 căn 43m2 lầu 2 sổ hồng QR năm 2025 2PN dòng tiền 6tr giá 1,95 tỷ, LH: 0918220978 Mr. Trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.