Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2 PN, 2 WC 86m2 Tại Hà Đô

Ngày đăng: 03/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: * Diện tích: 86m². * Thiết kế: 2 PN, 2 WC, ban công rộng. * Tầng cao, view thoáng, đón nắng và gió tự nhiên. * Nội thất: Full nội thất cao cấp thiết kế sang trọng, tiện nghi. * Tình trạng: Nhà đang cho thuê, sang tên nhanh. * Giá bán: 9,7 tỷ (đã bao gồm 5% sổ). Ưu điểm nổi bật: * Phòng khách và các phòng ngủ đều có cửa sổ lớn, thoáng sáng. * Ban công rộng, có thể trồng cây, thư giãn cuối ngày. * Phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc chuyên gia nước ngoài sinh sống. Tiện ích nội khu cao cấp: * Hồ bơi tràn bờ, gym, công viên nội khu xanh mát. * Trung tâm thương mại, cafe, nhà hàng, siêu thị. * An ninh 24/7, thẻ từ, camera giám sát toàn khu. Vị trí vàng Kết nối thuận tiện: * Mặt tiền đường 3/2, Phường 12, Quận 10. * Di chuyển nhanh chóng đến Quận 1, 3, 5, Tân Bình, sân bay. * Gần trường học, bệnh viện, chợ và các tuyến metro tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
112,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hiếu Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2 PN, 2 WC 86m2 Tại Hà Đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.