Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 2 PN+ 1P.ĐN (108m²) nhà thoáng mát quanh năm

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn góc 2 PN+ 1P.ĐN (108m²) Thông tin căn hộ: Nhà trang bị nội thất cao cấp, hoàn chỉnh * Diện tích: 108m² * Thiết kế: 2 PN+ 1P.ĐN, 2 WC * Tầng trung, view thoáng, đón nắng và gió tự nhiên * Hướng ban công: Tây Bắc * Hướng Cửa chính: Đông Nam * Nội thất: Full nội thất cao cấp thiết kế sang trọng, tiện nghi, xách vali vào ở ngay. * Giá bán: 12,6 tỷ (đã bao gồm 5% sổ) Tiện ích nội khu cao cấp: * Hồ bơi tràn bờ, gym, công viên nội khu xanh mát * Trung tâm thương mại, cafe, nhà hàng, siêu thị * An ninh 24/7, thẻ từ, camera giám sát toàn khu Vị trí Kết nối thuận tiện: * Di chuyển nhanh chóng đến Quận 1, 3, 5, Tân Bình, sân bay * Gần trường học, bệnh viện, chợ và các tuyến metro số 2 tương lai Ngoài ra em còn nhiều căn 2PN và 2PN+ giá từ 9,5 đến 12,6 tỷ . Liên hệ ngay Zalo: 0939332332Mr. Hiếu) Chuyên BĐS nhà phố & căn hộ Hà Đô Centrosa

Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
116,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HaDo Centrosa Garden (Hà Đô Centrosa Garden), Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hiếu Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 2 PN+ 1P.ĐN (108m²) nhà thoáng mát quanh năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.