Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Rivera Park Saigon, Quận 10, 88m2, 2PN, cặn góc lớn giá 5,65 tỷ. LL: 0933722272

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, Phường 14, Quận 10, ngay gần ngã tư 3 Tháng 2 - Thành Thái. Diện tích: 88m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. Căn hộ nằm tầng trung, có ban - công hướng Tây Bắc nhìn về hướng đường Tô Hiến Thành, cửa chính hướng Đông Nam. Nhà đã được trang bị nội thất cơ bản của Chủ Đầu Tư: Máy lạnh âm trần, tủ quần áo, tủ giày, kệ bếp trên - dưới, bếp điện từ, máy hút khói, full các thiết bị trong phòng tắm... Thích hợp với Quý khách mua về tự trang trí cho chính căn hộ của mình. Với thiết kế của căn 88m2 này, ban - công phòng khách và lô - gia phơi đồ đều quay ra ngoài, không bị nhà đối diện hay bên cạnh nhìn vào, nên cũng tạo được sự riêng tư cần thiết cho gia chủ. Giá bán: 5,65 tỷ thu về, giá chưa bao gồm phí thuế. Quý khách có nhu cầu mua vay ngân hàng, chúng tôi sẽ hỗ trợ làm hồ sơ vay. Do căn hộ đang có khách thuê, quý khách vui lòng liên lạc trước để sắp xếp xem nhà. Liên lạc: 0933722272 Kiểm. (Hình minh họa).

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
64,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Rivera Park Sài Gòn, Đ. Thành Thái, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phạm Đình Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Rivera Park Saigon, Quận 10, 88m2, 2PN, cặn góc lớn giá 5,65 tỷ. LL: 0933722272 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.