Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ Kingdom Quận 10, diện tích 72m2, 2pn2wc với giá 2tyr490

Ngày đăng: 23/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet tại Kingdom 101, Tô Hiến Thành, Quận 10, TP.HCM là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hiện đại.
Diện tích 72m2, giá 2,49 tỷ.
Pháp lý đầy đủ.
Nhiều tiện ích xung quanh, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
Bệnh viện Trưng Vương, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nhi Đồng 1.
Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Sách Nhân Văn, Satramart - Siêu Thị Sài Gòn.
Công viên Quận 10.
Trường Tiểu Học Nhật Tảo, Trường Tiểu Học Dương Minh Châu, Trường THCS Lý Thường Kiệt.

Liên hệ ngay Minh Ngọc qua số điện thoại 0929374794 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 937 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
34,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kingdom 101, Đ. Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Ngọc

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ Kingdom Quận 10, diện tích 72m2, 2pn2wc với giá 2tyr490 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.