Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà cư xá Lý thường kiệt

Ngày đăng: 08/08/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà Cư xá lý thường kiệt Quận 10 TPHCM
Nhà 1 gác lửng , nằm dưới đất chung cư từ cổng chính lý thường kiệt vô
Gần siêu thị coopmart , bệnh viện Chợ rẫy , trường học chợ Nguyễn tri phương vị trí trung tâm
thiện chí alo em ạ : *** (khanh) chính chủ nhé

Xem thêm

Liên hệ:

090 213 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

1 PN, 1 WC
15 m²
93,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
KA

Khanhh Apple

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà cư xá Lý thường kiệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.