Tin đăng đã hết hạn.

(Giá rẻ nhất Green Park) Quỹ căn ngoại giao 2PN & 3PN, DT 53m2 99m2, giá từ 2.8 tỷ, pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 28/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh chủ đầu tư - Rao bán quỹ căn 2N/3N Ngoại Giao - Diện tích từ 53m2, 99m2 tại dự án Phương Đông Green Park - Số 1 Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội:

- Hotline phòng kinh doanh: 096.746.5995 - .
* Quỹ căn tòa B2 pháp lý 50 năm hợp đồng mua bán giá rẻ nhất dự án.
1/ Căn hộ tầng 25 - (2N/2WC - DT 53m2) - Full NT - View hồ Yên Sở - Hướng Mát - Giá 2,8 tỷ.
2/ Căn hộ tầng 22 - (2N/2WC - DT 58m2 & 60m2) - Full NT - View Thành phố - Giá 3 tỷ.
3/ Căn hộ tầng 15 - (2N/2WC - DT 70m2 & 75m2) - Full NT - View hồ Linh Đàm - Giá 3,7 tỷ.
4/ Căn hộ tầng 12 - (3N/2WC - DT 83m2 & 85m2) - Full NT - View hồ - Giá 4,3 tỷ.
5/ Căn hộ tầng 19 - (3N/2WC - DT 99m2) - Full NT - View hồ Yên Sở.
- Hotline phòng kinh doanh: 096.746.5995 - .

* Tổng hợp quỹ căn sổ hồng lâu dài giá trực tiếp Phòng kinh doanh dự án *.
1/ Căn hộ tầng 21 - Tòa A (2N/2WC - DT 53m2) - Full NT - View hồ Yên Sở - Hướng Mát - Giá 3,75 tỷ.
2/ Căn hộ tầng 18 - Tòa B (2N/2WC - DT 55m2) - Full NT - View hồ Linh Đàm - Giá 3,77 tỷ.
3/ Căn hộ tầng 22 - Tòa A (2N/2WC - DT 58m2 & 60m2) - Full NT - View Thành phố - Giá 4 tỷ.
4/ Căn hộ tầng 16 - Tòa B (2N/2WC - DT 70m2 & 75m2) - Full NT - View hồ Linh Đàm - Giá 4,8 tỷ.
5/ Căn hộ tầng 12 - Tòa B (3N/2WC - DT 83m2 & 85m2) - Full NT - View hồ - Giá 5,3 tỷ.
6/ Căn hộ tầng 20 - Tòa A (3N/2WC - DT 99m2) - Full NT - View hồ Yên Sở - Giá 6, x tỷ.
- Hotline phòng kinh doanh: 096.746.5995.

+ Vị trí dự án nằm tại trung tâm thành phố Hà Nội. Ngay gần Bệnh Viện Bạch Mai và BV Nội Tiết, Trường Học các cấp 1,2,3 & Đại học, Bến xe trung tâm, Công viên... Quy mô 1.200 căn hộ, Trung tâm thương mại, Hầm để xe thoải mái + Dự án đã đi vào sử dụng tháng 10 năm 2021 và đã đầy đủ pháp lý sổ hồng lâu dài toàn bộ các căn hộ vào tháng 6 năm 2022.
- Hotline phòng kinh doanh: 096.746.5995.

Xem thêm

Liên hệ:

096 746 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
49,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Green Park, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
PT

Phan Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá rẻ nhất Green Park) Quỹ căn ngoại giao 2PN & 3PN, DT 53m2 99m2, giá từ 2.8 tỷ, pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.