Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng căn hộ studio Hillside Phú Quốc view biển và cầu Hôn.

Ngày đăng: 14/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn hộ studio Hillside Phú Quốc view biển và cầu Hôn Diện tích thông thuỷ 28.3m2, diện tích tim tường 31.7m2 , trang bị đầy đủ đồ cho thuê View đẹp ngắm Cầu Hôn và pháo Hoa, rất dễ cho thuê khai thác, luôn đông khách du lịch Chung cư cao cấp đầy đủ tiện ích, phòng gym, bể bơi, lễ tân Giá bán 3.1 tỷ , có thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ ngay : 0909303919

Xem thêm

Liên hệ:

090 930 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

31.7 m²
97,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Hillside Residence, P. An Thới, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
NV

Nguyễn Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng căn hộ studio Hillside Phú Quốc view biển và cầu Hôn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.