Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn studio Hillside Phú Quốc giá tốt chỉ 1 tỷ 950 triệu. Dt 31,7m2. Full nội thất.

Ngày đăng: 29/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn studio Hillside Phú Quốc giá tốt chỉ 1 tỷ 950 triệu Diện tích thông thuỷ 28m2, tim tường 31,7m2 , view đồi và thành phố Ban công hướng Đông thoáng và mát Đầy đủ đồ sẵn sàng cho thuê , dễ khai thác vận hành, rất đông khách du lịch Nằm trong quần thể du lịch nghỉ dưỡng của Sun Group, gần Cầu Hôn nơi ngắm pháo hoa mỗi tối Khu chung cư cao cấp đầy đủ tiện ích phòng gym, bể bơi , khu vui chơi trẻ em Giá bán rất tốt chỉ 1 tỷ 950 Liên hệ xem nhà ngay : 0909303919

Xem thêm

Liên hệ:

090 930 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

31.7 m²
61,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Grand City Hillside Residence, P. An Thới, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
NV

Nguyễn Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn studio Hillside Phú Quốc giá tốt chỉ 1 tỷ 950 triệu. Dt 31,7m2. Full nội thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.