Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Orchard Parkview y hình giá 7.06 tỷ, còn 5% nhận sổ tầm 140tr thanh toán khi ra sổ

Ngày đăng: 20/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

[ CHUYỂN NHƯỢNG 3PN ] Căn hộ cao cấp ORCHARD PARKVIEW - Giá bán : 7.2 tỷ Bao Phí, trừ lại 5% tầm 140tr nhận sổ cho khách mua - Diện tích 83m (tim tường) thiết kế 2PN - 2WC - Đầy đủ nội thất, đẹp hơn hình - Miễn phí: Hồ bơi, GYM, BBQ, Sân chơi trẻ em. (Chủ đầu tư NOVALAND) Địa chỉ : 130 - 132 Hồng Hà, P.9, Q. Phú Nhuận Liên Hệ : 0937147023 e Bình để xem nhà thực tế deal giá tốt ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 714 ****

Vị trí bản đồ

7,06 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
85,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Park View, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trần Thị Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Orchard Parkview y hình giá 7.06 tỷ, còn 5% nhận sổ tầm 140tr thanh toán khi ra sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.