Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CĂN HỘ SIÊU HIẾM, 57m2, 2PN+1, đã ký HD Mua bán, hỗ trợ vay bank,Tòa Orchard Parkview, Novaland

Ngày đăng: 10/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIÁ BÁN: 4.230 TỶ Hiện đã ký hợp đồng mua bán, có hỗ trợ vay bank 70% Diện tích: 57m2, thiết kế 2PN, 1wc Đầy đủ nội thất, căn góc siêu siêu thoáng Vị Trí vàng: Tòa Orchard Parkview, Novaland, 130 Hồng Hà, Phú Nhuận Liên hệ: 0937668614zalo/gọi) gặp Vy xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

093 766 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,23 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
74,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Park View, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Novaland Apartment

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CĂN HỘ SIÊU HIẾM, 57m2, 2PN+1, đã ký HD Mua bán, hỗ trợ vay bank,Tòa Orchard Parkview, Novaland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.