Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp tại Golden Mansion 5,27 tỷ, 69m2, nhiều tiện ích 2 phòng đầy đủ nội thất cao cấp mới

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HOT HOT!!! 1 căn cực rẻ [ Bán] căn hộ Golden Mansion( Chủ đầu tư NOVALAND) - Giá thanh toán 5.27 tỷ nhận nhà, full nội thất ĐẸP còn 5% sẽ thanh toán sau khi ra sổ - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC - Diện tích: 69m2 - Gần công viên Gia Định, gần sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm thành phố TP.HCM Đ/c: 119 Phổ Quang, Phường 9, Quận Phú Nhuận TP.HCM Lh: 0899398191 Ngân xem nhà bất kỳ lúc nào nhé (zalo/viber/WhatSapp)

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,27 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
76,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0899398191

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp tại Golden Mansion 5,27 tỷ, 69m2, nhiều tiện ích 2 phòng đầy đủ nội thất cao cấp mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.