Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn HDMB 83m2 thiết kế 2PN 2WC hỗ trợ vay - Orchard Park View

Ngày đăng: 01/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng 2PN - 83m2 HĐMB. Căn hộ cao cấp Orchard Parkview. - Địa chỉ: 130 - 132 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận. - Giá bán: 6,38 tỷ bao toàn bộ Thuế - Phí chuyển nhượng (HĐMB bao % nhận sổ). Còn thương lượng. - Diện tích 83m2 (tim tường) thiết kế 2PN - 2WC. - Tiện ích: Hồ bơi, gym, BBQ, sân chơi trẻ em. - Chủ đầu tư Novaland. Liên hệ: 0932142993Zalo) gặp Yến xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 214 ****

Vị trí bản đồ

6,38 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
76,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Park View, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
YN

Yến Novaland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn HDMB 83m2 thiết kế 2PN 2WC hỗ trợ vay - Orchard Park View - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.