Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán giá tình cảm hữu nghị ch orchard garden, 1,96 tỷ, 71m2, 2pn-2wc

Ngày đăng: 18/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Orchard Garden, Hồng Hà, 9, Phú Nhuận, HCM với diện tích 71m2. Căn hộ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, nội thất cơ bản đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác. - Giá chỉ 1,96 tỷ VND. - Diện tích 71m2, không gian rộng rãi, thoáng mát. - 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc dọn vào ở ngay. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. Với vị trí thuận lợi, căn hộ mang đến một lối sống tiện nghi và thoải mái. Gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, siêu thị Bách Hóa Xanh, và công viên Hồ Văn Huê, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ: Mạch Nhã Đình 0926758809

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
27,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Garden, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh

Mạch Nhã Đình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán giá tình cảm hữu nghị ch orchard garden, 1,96 tỷ, 71m2, 2pn-2wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.