Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư đẹp tại Golden Mansion, 3,75 tỷ, 54 m2, tầng cao view thoáng

Ngày đăng: 06/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và tiện nghi, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Căn hộ có 2PN + 1WC + bếp, diện tích 54m2, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt thoải mái. Giá bán: 3,75 tỷ VND. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện lợi ngay khi chuyển vào ở. Với không gian sống thoáng đãng và đầy đủ tiện ích, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm cuộc sống tiện nghi và thoải mái tại khu vực sôi động của Quận Phú Nhuận. --- Địa điểm tiện ích xung quanh. Gần căn hộ là các tiện ích như: + Siêu thị Winmart, Bách Hóa Xanh. + Bệnh viện Tâm Anh, Bệnh viện Quốc Tế Chấn Thương Chỉnh Hình Sài Gòn. + Công viên Gia Định, Công viên Hoàng Văn Thụ. + Trường học Keyframe. --- Thông tin dự án. Dự án Golden Mansion được đầu tư bởi Novaland, tọa lạc tại vị trí đắc địa cách sân bay Tân Sơn Nhất 1,4 km. Dự án có tổng diện tích 15.000 m2 với 3 tòa tháp GM1, GM2 & GM3 cao 22 tầng, cung cấp nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi tràn bờ, phòng Gym, khu thương mại, công viên cây xanh, siêu thị, nhà hàng và khu vui chơi trẻ em. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ: Hoàng Ngọc Thạch 0398865764

Xem thêm

Liên hệ:

039 886 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
69,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TO

Thach Officetel

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư đẹp tại Golden Mansion, 3,75 tỷ, 54 m2, tầng cao view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.