Tin đăng đã hết hạn.

1 Căn duy nhất 49m2 thiết Kế 2PN 1WC Golden Mansion bán 3.85 tỷ y hình 110%

Ngày đăng: 28/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

1 Căn duy nhất bán Golden Mansion (chủ đầu tư Novaland). - 2 phòng ngủ, 1 WC, 49m2 nội thất y hình. - Giá: 3.85 tỷ. - Sử dụng Miễn phí: Hồ bơi, gym, BBQ. - Có phòng tập city gym, siêu thị Vinmart ở shophouse. - Cách sân bay Tân Sơn Nhất, Công viên Gia Định 5 phút. D/c: 119 Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, TP. HCM. LH: 0937147023 gặp em Bình xem nhà và deal giá tốt nhé (zalo/viber/call).

Xem thêm

Liên hệ:

093 714 ****

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 1 WC
49 m²
78,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trần Thị Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 Căn duy nhất 49m2 thiết Kế 2PN 1WC Golden Mansion bán 3.85 tỷ y hình 110% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.