Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN 1WC 42m2 tại Thiên Quân Marina Plaza, 1,175 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nằm ở Thiên Quân Marina Plaza, đường Trần Bạch Đằng, P An Khánh, Q. Ninh Kiều, Cần Thơ, căn hộ này mang đến không gian sống hiện đại với 1 phòng ngủ và 1 toilet. Căn hộ có hướng cửa chính Bắc và ban công hướng Nam, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Giá chỉ 1,175 tỷ cho 42m2, không gian này rất phù hợp cho những ai muốn tìm kiếm một chốn dừng chân lý tưởng. Căn hộ này được thiết kế với nội thất đầy đủ, bao gồm giường, tủ, bàn ghế, và bếp. Đặc biệt, căn hộ này còn có phong thủy tốt, rất hợp cho những ai coi trọng yếu tố này trong không gian sống. Giới thiệu tổng quan dự án. - Vị trí: Đường Trần Bạch Đằng, P An Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ. - Nhà đầu tư: Công ty Đầu tư và Phát triển Thiên Quân - Marina Cần Thơ. - Tiện ích: Tiện ích khối đế chung cư, dịch vụ công cộng xung quanh. - Thiết kế: 1 tòa tháp đôi (23 tầng nổi, 2 tầng hầm), 1 khối nhà thương mại - dịch vụ (5 tầng), tổng số 530 căn hộ. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích xung quanh. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Minh Hải 0938550938

Xem thêm

Liên hệ:

093 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
28,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Thiên Quân Marina Plaza, Đ. Trần Bạch Đằng, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
HH

Hoàng Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN 1WC 42m2 tại Thiên Quân Marina Plaza, 1,175 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.