Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại Thiên Quân Marina, Cần Thơ

Ngày đăng: 23/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại Thiên Quân Marina, Cần Thơ để thu hồi vốn.
Diện tích căn hộ 82m2, thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, nằm ở tầng 15 với view hướng ra đường Trần Bạch Đằng.
Giá hợp đồng là 2.565.865.000 VNĐ. Đã thanh toán 30% khi ký hợp đồng, số còn lại trả theo tiến độ trong 24 tháng.
Liên hệ ngay Ân qua số điện thoại 0939565883 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn hộ cao cấp này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 956 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,56 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
31,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
15
Địa chỉ
Thiên Quân Marina Plaza, Đ. Trần Bạch Đằng, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
NB

Nguyễn Ân Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại Thiên Quân Marina, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.