Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ở xã hội, gần sân bay long thành, 498tr/căn, thanh toán 170tr nhận nhà

Ngày đăng: 09/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà ở xã hội mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ, gần sân bay Long Thành. kết cấu 1 trệt 1 lững. 498tr/ căn. Thanh toán 170tr nhận nhà. ngân hàng agribank cho vay 25 năm nộp hồ sơ chi tiết liên hệ

Xem thêm

Liên hệ:

091 816 ****

Vị trí bản đồ

498 triệu

1 PN, 1 WC
32.85 m²
15,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
v

vovantinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ở xã hội, gần sân bay long thành, 498tr/căn, thanh toán 170tr nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.