Tin đăng đã hết hạn.

Booking nhà ở xã hội giá tốt, vị trí đẹp, thanh toán linh hoạt

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà ở xã hội mới nhất tại Nhơn Trạch, Đồng Nai. - Tổng giá từ sở xây dựng đưa xuống chỉ 488 triệu/căn. Diện tích đa dạng: 32m2 / 35m2 / 52m2. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ, xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai. - Gần sân bay Long Thành (15km đến cổng T1 sân bay), Khu công nghiệp Nhơn Trạch 1 - 7, cảng Phước An, Cầu Nhơn Trạch. Pháp lý rõ ràng - Nhà nước trực tiếp quản lý. Hợp đồng mua bán. Sổ hồng sở hữu lâu dài không thời hạn. Tiện ích nội khu hoàn chỉnh theo bản vẽ 1/500: Trường học từ mầm non đến THCS. Bệnh viện quốc tế (khởi công 2026). Hồ bơi, sân bóng, phòng GYM, công viên cây xanh (đã hiện hữu). Tài chính linh hoạt: Thanh toán theo tiến độ. Hỗ trợ chính sách vay 70% từ Agribank. Trả góp nhẹ nhàng chỉ từ ~23 triệu/tháng. An cư tích lũy tài sản đều tốt: Gần khu công nghiệp, nhu cầu thuê cao, dòng tiền cho thuê cực tốt. Hoặc mua ở với chính sách nhà nước hỗ trợ giá tốt. Liên hệ ngay để được đăng ký suất mua nhà ở xã hội sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 723 ****

Vị trí bản đồ

488 triệu

1 PN
32 m²
15,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NP

Nhã Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Booking nhà ở xã hội giá tốt, vị trí đẹp, thanh toán linh hoạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.