Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Terra Flora Nhơn Trạch 73m2, tầng cao, căn góc view Đại Lộ Tôn Đức Thắng

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Terra Flora Nhơn Trạch 73m2, tầng cao, căn góc, view Đại Lộ Tôn Đức Thắng, Giá chỉ 1,6 tỷ. Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 mặt thoáng, đón gió tự nhiên quanh năm. Vị trí tầng cao giúp view toàn cảnh Đại Lộ Tôn Đức Thắng và công viên xanh mát. Nội thất bàn giao cao cấp: Cửa chống cháy, khóa từ thông minh, thiết bị vệ sinh hiện đại. Pháp lý sổ hồng lâu dài, hỗ trợ vay ngân hàng. Tiện ích nổi bật: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, yoga, công viên ven sông, khu BBQ, trung tâm thương mại, café, siêu thị ngay trong dự án. Vị trí vàng tại trung tâm Nhơn Trạch, 15 phút đến Q9 bằng vành đai 3, 15 TP Thủ Đức qua cầu Cát Lái (tương lai), 20 phút tới sân bay quốc tế Long Thành... Pháp lý tốt, vị trí đẹp, số lương căn trên toàn dự án thấp, tỉ suất cho thuê căn hộ đặt 7 - 9%/năm tưởng dường 9tr/th/căn. Mọi thông tin liên hệ: Xuân cúc 0903986989

Xem thêm

Liên hệ:

090 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
21,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Căn hộ Terra Flora, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NC

Nguyễn Xuân Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Terra Flora Nhơn Trạch 73m2, tầng cao, căn góc view Đại Lộ Tôn Đức Thắng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.