Tin đăng đã hết hạn.

TIẾP NHẬN ! Tư vấn thủ tục + hồ sơ nhà ở xã hội DTA Nhơn Trạch Đồng Nai ! Ngân Hàng Agribank hổ trợ

Ngày đăng: 14/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

KHU ĐÔ THỊ DTA - Nhà ở xã hội HAPPY HOME Vị trí ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ, xã Phước An, ngay sân bay Quốc Tế Long Thành - Nhơn Trạch - Đồng Nai + Kết nối vành đài 3 + Cao tốc Bến Lức - Long Thành + Tuyến tránh Cao tốc Long Thành - Dầu Giây ( DT 771 ) Dự án hiện tại đang thực hiện chủ trương nhà ở xã hội theo hướng dẫn Sở Xây Dựng tỉnh Đồng Nai MỨC GIÁ HẤP DẪN DỄ DÀNG TIẾP CẬN Diện tích : 32m2 - sử dụng Giá chỉ từ 479 TRIỆU / CĂN HỘ Thanh toán kí hợp đồng khi đạt điều kiện mua Đợt 1 : Thanh toán tổng 30% ký hợp đồng Đợt 2 : Thanh toán theo lựa chọn + Thanh toán theo tiến độ : 1 tháng : 5% + Thanh toán theo gói vay ngân hàng : giải ngân còn lại. Đợt 3 : Nhận sổ Thiết kế có tầng triệt tiện nghi, tối ưu không gian sống - kinh doanh theo nhu cầu PHÁP LÝ MINH BẠCH + Ký hợp đồng mua bán + Cam kết sở hữu lâu dài, an tâm pháp lý tuyệt đối NGÂN HÀNG HỖ TRỢ TÀI CHÍNH TỐI ĐA + Ngân hàng Agibank hỗ trợ vay lên đến 70% giá trị căn nhà + Hồ sơ xét duyệt nhanh, thủ tục đơn giản Tư vấn thủ tục + điều kiện đạt hồ sơ mua :0938585538

Xem thêm

Liên hệ:

093 858 ****

Vị trí bản đồ

479 triệu

2 PN, 1 WC
32 m²
14,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Chí Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết TIẾP NHẬN ! Tư vấn thủ tục + hồ sơ nhà ở xã hội DTA Nhơn Trạch Đồng Nai ! Ngân Hàng Agribank hổ trợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.