Tin đăng đã hết hạn.

Thông tin giá bán & tiến độ thanh toán căn hộ Fiato AirPort City ngay cổng sân bay Long Thành

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhận ký gửi chuyển nhượng dự án Fiato AirPort City. Liên hệ ngay để được hỗ trợ 24/7: 0901198335 Vinh Fiato (có Zalo). I/ Căn hộ Fiato City tọa lạc ngay trái tim trung tâm huyện Nhơn Trạch mặt tiền đường Tôn Đức Thắng - (25B) kết nối thẳng vào cổng chính sân bay Long Thành: - Tên thương mại: Fiato Airport City. - Vị trí: Mặt đường Tôn Đức Thắng (25B), Hiệp Phước, Nhơn Trạch. - Tổng diện tích: Block G (10.528m2), Block F (11.994m2). - Quy hoạch bao gồm: Cao 18 tầng nổi + 2 tầng hầm, ShopHouse, Trung tâm thương mại. - Cơ cấu sản phẩm: 778 căn hộ | 8 SKy Villa | 42 shophouse và 1 TMDV 3 tầng: + Căn hộ 1PN, 53m2: từ 1,88 tỷ/căn. II/ Lưu ý quan trọng cho nhà đầu tư: - Anh chị tìm đất đầu tư quanh sân bay Long Thành, Nhơn Trạch nên tìm hiểu giá cả để tránh bị chào giá ảo, mất thời gian. - Mình nắm giỏ hàng cho anh chị đầu tư, mua để dành, xây ở tại Lộc An Long Thành. - Nếu có thời gian anh chị hãy đi xem Long Thành 1 vòng rồi liên hệ mình dẫn xem đất bên mình sau, vì đi xuống xem có 1 chỗ cũng không quyết định được với cũng không biết được giá nào là giá tốt như vậy sẽ khó mà quyết định đầu tư được. - Long Thành vẫn là thị trường đầu tư rất tốt khi đầu tư về trung và dài hạn. Thông tin sân bay, thời gian xây dựng nhà ga, đường băng qua năm khởi công thì trên mạng có rất nhiều nên mình không nói ở đây nữa. - Anh chị muốn tìm nguồn tốt, hợp tác lâu dài liên hệ em để trao đổi nhé. Xin cảm ơn và mong tìm được anh chị đầu tư hợp tác lâu dài. Nhận ký gửi chuyển nhượng dự án Fiato AirPort City. Liên hệ ngay để được hỗ trợ 24/7: 0901198335 Vinh Fiato (có Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

090 119 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
37,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thông tin giá bán & tiến độ thanh toán căn hộ Fiato AirPort City ngay cổng sân bay Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.